| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ตลาด | ตลาดโลก |
| กำลังขับ | 18W/30W/60W/80W/90W |
| ความถี่เอาต์พุต | 50/60Hz |
| บรรจุุภัณฑ์ | กระเป๋าและกล่อง |
| ประสิทธิภาพ | ≥85% |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 120-240V AC |
| แรงดันเอาต์พุต | 12V/24V DC |
| ประเภทเอาต์พุต | เดี่ยว |
ไดรเวอร์ LED Freicker Free, แรงดันคงที่, 220-240V, แหล่งจ่ายไฟสำหรับกระจก, ตู้, แอปพลิเคชันเฟอร์นิเจอร์
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ตลาด | ตลาดโลก |
| กำลังขับ | 18W/30W/60W/80W/90W |
| ความถี่เอาต์พุต | 50/60Hz |
| บรรจุุภัณฑ์ | กระเป๋าและกล่อง |
| ประสิทธิภาพ | ≥85% |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 120-240V AC |
| แรงดันเอาต์พุต | 12V/24V DC |
| ประเภทเอาต์พุต | เดี่ยว |
ไดรเวอร์ LED Freicker Free, แรงดันคงที่, 220-240V, แหล่งจ่ายไฟสำหรับกระจก, ตู้, แอปพลิเคชันเฟอร์นิเจอร์