| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แบบอย่าง | UL 30-24V |
| กำลังขับ | 30W |
| เกรดกันน้ำ | IP20 |
| ป้อนข้อมูล | AC100-120V |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การอนุมัติ | CE | ROHS | FCC | UL | EMC |
ไดรเวอร์ LED 30W-120VAC ถึง 24VDC เอาต์พุตแรงดันไฟฟ้าคงที่-แหล่งจ่ายไฟ LEDสำหรับแถบแสง, ไฟสตริง, UL, CB, ROHS
ก่อตั้งขึ้นในปี 2551 เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพสำหรับคนขับ LED เซ็นเซอร์และสวิตช์สำหรับแสงสว่างของตู้และกระจกห้องน้ำ
วัตถุดิบของเราจะผ่านการตรวจสอบ 100% และผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้ายจะดำเนินการอายุ 24 ชั่วโมง
เราตั้งอยู่ในอาคารหมายเลข 1 หมายเลข 253, Junma Road, Hengli Town, Dongguan City, มณฑลกวางตุ้ง, จีน, 523460
เงินดาวน์ 30% และ 70% ก่อนการจัดส่ง
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แบบอย่าง | UL 30-24V |
| กำลังขับ | 30W |
| เกรดกันน้ำ | IP20 |
| ป้อนข้อมูล | AC100-120V |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การอนุมัติ | CE | ROHS | FCC | UL | EMC |
ไดรเวอร์ LED 30W-120VAC ถึง 24VDC เอาต์พุตแรงดันไฟฟ้าคงที่-แหล่งจ่ายไฟ LEDสำหรับแถบแสง, ไฟสตริง, UL, CB, ROHS
ก่อตั้งขึ้นในปี 2551 เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพสำหรับคนขับ LED เซ็นเซอร์และสวิตช์สำหรับแสงสว่างของตู้และกระจกห้องน้ำ
วัตถุดิบของเราจะผ่านการตรวจสอบ 100% และผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้ายจะดำเนินการอายุ 24 ชั่วโมง
เราตั้งอยู่ในอาคารหมายเลข 1 หมายเลข 253, Junma Road, Hengli Town, Dongguan City, มณฑลกวางตุ้ง, จีน, 523460
เงินดาวน์ 30% และ 70% ก่อนการจัดส่ง