| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD2.12/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รายการที่ | AEK-TS-02-IP44 |
| ความดันเฉพาะ | DC12/24V |
| กระแสไฟออก | 100mA |
| ระบบควบคุม | การสัมผัส |
| ระยะความมืด | 10%-100% |
| ขนาด ((mm) | L109xW60xH11.2 มิลลิเมตร |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD2.12/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รายการที่ | AEK-TS-02-IP44 |
| ความดันเฉพาะ | DC12/24V |
| กระแสไฟออก | 100mA |
| ระบบควบคุม | การสัมผัส |
| ระยะความมืด | 10%-100% |
| ขนาด ((mm) | L109xW60xH11.2 มิลลิเมตร |