| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD1.29/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รายการที่ | AEK-HC-01 |
|---|---|
| ความดันออกระดับ | 100-240 วอลต์ |
| กระแสไฟออก | 1000mA |
| พลังการออก | 120/240W |
| ขนาด ((mm) | 39*22*14 มิลลิเมตร |
| โลตติจ์สัญญาณควบคุม | 12-24V |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD1.29/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รายการที่ | AEK-HC-01 |
|---|---|
| ความดันออกระดับ | 100-240 วอลต์ |
| กระแสไฟออก | 1000mA |
| พลังการออก | 120/240W |
| ขนาด ((mm) | 39*22*14 มิลลิเมตร |
| โลตติจ์สัญญาณควบคุม | 12-24V |