| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD10.06/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | AED90-24VUL-3BF |
| ความดันแบบตรงกัน | 24V |
| กระแสไฟออก | 3750mA |
| พลังการออก | 90W |
| ความดันไฟเข้าระดับ | 100-120VAC |
| ความถี่การเข้า | 60Hz |
| ค่าประสิทธิภาพ (ภาระเต็ม) | 0.5 |
| ประสิทธิภาพ | 860.5% |
| ขนาด (mm) | 219 × 78 × 16.5 มิลลิเมตร |
| ใบรับรอง | UL/FCC |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD10.06/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | AED90-24VUL-3BF |
| ความดันแบบตรงกัน | 24V |
| กระแสไฟออก | 3750mA |
| พลังการออก | 90W |
| ความดันไฟเข้าระดับ | 100-120VAC |
| ความถี่การเข้า | 60Hz |
| ค่าประสิทธิภาพ (ภาระเต็ม) | 0.5 |
| ประสิทธิภาพ | 860.5% |
| ขนาด (mm) | 219 × 78 × 16.5 มิลลิเมตร |
| ใบรับรอง | UL/FCC |