| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD2.36/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| หมายเลขสินค้า | AEK-TS-03-IP44 |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | DC12/24V |
| กระแสไฟขาออก | 100mA |
| โหมดควบคุม | สัมผัส |
| ช่วงการหรี่แสง | 10%-100% |
| ขนาด (มม.) | L109xW60xH11.2 มม. |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD2.36/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| หมายเลขสินค้า | AEK-TS-03-IP44 |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | DC12/24V |
| กระแสไฟขาออก | 100mA |
| โหมดควบคุม | สัมผัส |
| ช่วงการหรี่แสง | 10%-100% |
| ขนาด (มม.) | L109xW60xH11.2 มม. |