| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD1.72/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| หมายเลขสินค้า | AEK-TS-01-IP44 |
|---|---|
| แรงดันขาออก | DC12/24V |
| กระแสขาออก | 100mA |
| โหมดควบคุม | สัมผัส |
| ช่วงการหรี่แสง | 10%-100% |
| ขนาด (มม.) | 65*54*11.2 มม. |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| ราคา: | USD1.72/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| หมายเลขสินค้า | AEK-TS-01-IP44 |
|---|---|
| แรงดันขาออก | DC12/24V |
| กระแสขาออก | 100mA |
| โหมดควบคุม | สัมผัส |
| ช่วงการหรี่แสง | 10%-100% |
| ขนาด (มม.) | 65*54*11.2 มม. |